Msrtc News Today मोफत प्रवास योजनेच्या नियमात मोठा बदल, आता ‘या’ महिलांना मोफत प्रवास करता येणार नाही.

Msrtc News Today मोफत प्रवास योजनेच्या नियमात मोठा बदल, आता ‘या’ महिलांना मोफत प्रवास करता येणार नाही.

Msrtc News Today नमस्कार मित्रांनो आज आम्ही या न्यूज पोर्टलवर आमच्या सर्व मित्रांसाठी अपडेट घेऊन येत आहोत आणि मित्रांनो हे अपडेट काहीतरी खास असणार आहे कारण हे अपडेट आमच्या गृहिणींसाठी होणार आहे. मित्रांनो, महाराष्ट्र मोफत प्रवास योजना प्रदीर्घ काळापासून सुरू आहे आणि ही शिंदे सरकार आणि मित्रमंडळींनी घेतलेली योजना आहे,

 

या योजनेत यापूर्वी सरकारने ज्येष्ठ नागरिकांसाठी 100 टक्के मोफत प्रवास सुरू केला होता आणि अजूनही सुरू आहे. आणि मित्रांनो, काही महिन्यांपूर्वीच महिलांसाठी ५० टक्के मोफत प्रवासाची योजनाही सुरू करण्यात आली असून या योजनेअंतर्गत महिलांनी मोठ्या प्रमाणावर या योजनेचा लाभ घेतला आहे. पण मित्रांनो, ५०% मोफत प्रवास योजनेअंतर्गत काही महिलांना या योजनेत मोफत प्रवास करता येणार नाही आणि या योजनेत काही प्रमाणात अटी व शर्तीही बदलण्यात आल्या आहेत.

 

 

मोफत प्रवास योजनेच्या नवीन अटी व शर्ती पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा.

 

 

तर मित्रांनो आज या लेखातील या नवीन बदलाविषयी सविस्तर जाणून घ्यायचे आहे आणि नवीन नियम आणि अटी काय लागू केल्या आहेत हे देखील जाणून घ्यायचे आहे आणि तुमच्या सर्व मित्रांना त्याबद्दल सांगायचे आहे. मित्रांनो, महाराष्ट्र सरकार महिलांसाठी काही सरकारी योजना किंवा इतर योजना जसे की मोफत पिठाची गिरणी योजना आणि इतर जिल्हा परिषद योजना महाराष्ट्र सरकारच्या अंतर्गत सुरू करून महिलांना नेहमीच मदत करत असते. आणि मित्रांनो अशा योजना आणि इतर काही कामे सरकारच्या अंतर्गत महिलांना कोणत्या ना कोणत्या प्रकारे आर्थिक मदत केली जात आहे. तर मित्रांनो, जर तुम्हाला हे जाणून घ्यायचे असेल की मोफत प्रवास योजनेअंतर्गत नवीन नियम आणि अटी काय लागू आहेत, तर तुम्ही आमच्याद्वारे दिलेल्या लिंकवर क्लिक करून तपशीलवार माहिती मिळवू शकता.

 

 

मोफत प्रवास योजनेच्या नवीन अटी व शर्ती पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा.

Leave a Comment

Close Help dada

Close Help dada